Tất cả sản phẩm
-
Dây chuyền sản xuất bánh mì tự động
-
Dây chuyền sản xuất bánh tự động
-
Dây chuyền sản xuất bánh mì nướng tự động
-
Dây chuyền sản xuất bánh quy
-
Lò nướng bánh mì
-
Tháp làm mát nướng
-
Bánh mì Proofer
-
Depanner
-
Dây chuyền sản xuất bánh mì phẳng
-
Dây chuyền sản xuất Granola
-
Người ký gửi bánh
-
Băng tải công nghiệp thực phẩm
-
Thiết bị xử lý chảo nướng
-
Lò nướng giá quay
-
Người gửi tiền cookie
Kewords [ ce loaf cake baking cooling towers ] trận đấu 5 các sản phẩm.
Dây chuyền sản xuất bánh Loaf Tháp giải nhiệt xoắn ốc dạng vành đai lưới SUS304
| Vật tư: | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Vôn: | 220V / 380V |
| Tình trạng: | Mới |
CE Trung tâm Drum Driven 220V Tháp làm mát bánh nướng
| Vật tư: | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Vôn: | 220V / 380V |
| Tình trạng: | Mới |
Tháp làm mát bánh mì nướng bánh mì nướng bánh mì không gỉ 304 Tháp làm mát
| Vôn: | 220V / 380V |
|---|---|
| Vật tư: | Thép không gỉ 304 |
| Tình trạng: | Mới |
ABB Motor Cake Rusk and Dry Cake Loaf Cake Thiết bị sản xuất bánh Friut
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 NĂM |
| Nguồn năng lượng: | Điện / khí đốt |
Dây chuyền sản xuất bánh mì nướng tự động nhiều bước Proofer Delidding
| Vôn: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Lớp tự động: | Tự động, Hoàn toàn tự động |
| Dung tích: | tùy chỉnh |
1

