Tất cả sản phẩm
-
Dây chuyền sản xuất bánh mì tự động
-
Dây chuyền sản xuất bánh tự động
-
Dây chuyền sản xuất bánh mì nướng tự động
-
Dây chuyền sản xuất bánh quy
-
Lò nướng bánh mì
-
Tháp làm mát nướng
-
Bánh mì Proofer
-
Depanner
-
Dây chuyền sản xuất bánh mì phẳng
-
Dây chuyền sản xuất Granola
-
Người ký gửi bánh
-
Băng tải công nghiệp thực phẩm
-
Thiết bị xử lý chảo nướng
-
Lò nướng giá quay
-
Người gửi tiền cookie
Kewords [ automatic bread production line ] trận đấu 108 các sản phẩm.
Dây chuyền sản xuất bánh mì nướng tự động nhiều bước ISO9000
| Vôn: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Lớp tự động: | Tự động, Hoàn toàn tự động |
| Loại: | Tự động |
Dây chuyền sản xuất bánh mì nướng tự động bằng thép không gỉ 500kg / H 304
| Tình trạng: | Mới |
|---|---|
| Dung tích: | 500-1000 kg mỗi giờ |
| Loại: | Tự động |
Máy trộn bột 220V Dây chuyền sản xuất bánh mì tự động bánh mì thiếc
| Loại: | Tự động |
|---|---|
| Đơn xin: | Sản xuất bánh mì sandwich, bánh mì nướng, ổ bánh mì, bánh mì thiếc, bánh mì bột chua |
| Dung tích: | 500kg-1000kg mỗi giờ |
Giải pháp chìa khóa hoàn chỉnh dây chuyền sản xuất bánh mì phẳng men
| Vật liệu: | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/380V |
| Điều kiện: | mới |
Dây chuyền sản xuất bánh mì phẳng ISO 9000
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặ |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Dây chuyền sản xuất bánh mì phẳng ISO 9000
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Vôn: | 220V / 380V |
| Tình trạng: | Mới |
Điều khiển PLC Đơn vị 500kg / H Dây chuyền sản xuất bánh mì nướng tự động
| Vôn: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại: | Tự động |
| Nguồn cấp: | tùy chỉnh |
Dây chuyền sản xuất bánh mì phẳng SUS304 Hygiene 380V Pita Bread
| Vật tư: | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Vôn: | 220V / 380V |
| Tình trạng: | Mới |
CE Needle Depanner Thiết bị sản xuất bánh mì bột chua
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặ |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Băng tải cong Thiết bị sản xuất bánh mì 1000KG / H Loaf
| Vôn: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại: | Tự động |
| Chứng nhận: | CE ISO |

