Tất cả sản phẩm
-
Dây chuyền sản xuất bánh mì tự động
-
Dây chuyền sản xuất bánh tự động
-
Dây chuyền sản xuất bánh mì nướng tự động
-
Dây chuyền sản xuất bánh quy
-
Lò nướng bánh mì
-
Tháp làm mát nướng
-
Bánh mì Proofer
-
Depanner
-
Dây chuyền sản xuất bánh mì phẳng
-
Dây chuyền sản xuất Granola
-
Người ký gửi bánh
-
Băng tải công nghiệp thực phẩm
-
Thiết bị xử lý chảo nướng
-
Lò nướng giá quay
-
Người gửi tiền cookie
Kewords [ automatic bread production line ] trận đấu 108 các sản phẩm.
380V 50HZ Ngăn chứa tự động Ngăn chứa Nắp Ngăn chứa Thiết bị Xử lý Chảo nướng
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặ |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Tháp làm mát bánh mì nướng bánh mì nướng bánh mì không gỉ 304 Tháp làm mát
| Vôn: | 220V / 380V |
|---|---|
| Vật tư: | Thép không gỉ 304 |
| Tình trạng: | Mới |
Máy ủ bột bánh mì nhiều bước lên men liên tục
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Vôn: | Tiêu chuẩn địa phương của khách hàng |
| Tình trạng: | Mới |
Người làm bánh mì ổ bánh mì được kiểm soát độc lập CE
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặ |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Tháp làm mát băng tải mô-đun 380V INTRALOX
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304, đai mô-đun |
|---|---|
| Vôn: | 220V / 380V |
| Tình trạng: | Mới |
Hệ thống kiểm tra cuối cùng Hotdog Roll Bread Proofer với vỏ cách nhiệt
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặ |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Tháp làm mát nướng hoàn toàn tự động được điều khiển độc lập
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304, đai mô-đun |
|---|---|
| Vôn: | 220V / 380V |
| Tình trạng: | Mới |
Dây chuyền sản xuất bánh Loaf Tháp giải nhiệt xoắn ốc dạng vành đai lưới SUS304
| Vật tư: | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Vôn: | 220V / 380V |
| Tình trạng: | Mới |
Băng tải làm mát bánh mì tháp đơn ống thép vuông SUS201
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304, đai mô-đun |
|---|---|
| Vôn: | 220-240v / 380-415v |
| Tình trạng: | Mới |

