Tất cả sản phẩm
-
Dây chuyền sản xuất bánh mì tự động
-
Dây chuyền sản xuất bánh tự động
-
Dây chuyền sản xuất bánh mì nướng tự động
-
Dây chuyền sản xuất bánh quy
-
Lò nướng bánh mì
-
Tháp làm mát nướng
-
Bánh mì Proofer
-
Depanner
-
Dây chuyền sản xuất bánh mì phẳng
-
Dây chuyền sản xuất Granola
-
Người ký gửi bánh
-
Băng tải công nghiệp thực phẩm
-
Thiết bị xử lý chảo nướng
-
Lò nướng giá quay
-
Người gửi tiền cookie
Kewords [ depanner ] trận đấu 88 các sản phẩm.
Máy xúc lật SUS304 Thiết bị sản xuất bánh mì nướng
| Vôn: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Lớp tự động: | Tự động, Hoàn toàn tự động |
| Dung tích: | tùy chỉnh |
Chìa khóa trao tay Động cơ Servo 440V Máy làm bánh mì nướng bán tự động
| Vôn: | 380V / 415V / 440V-3Ph |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Dây chuyền sản xuất bánh mì nướng tự động bằng thép không gỉ 500kg / H 304
| Tình trạng: | Mới |
|---|---|
| Dung tích: | 500-1000 kg mỗi giờ |
| Loại: | Tự động |
Dây chuyền sản xuất bánh mì bột chua CE
| Vôn: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Lớp tự động: | seme-tự động, Tự động |
| Tình trạng: | Mới |
Dây chuyền sản xuất bánh mì tự động SUS304
| Vôn: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Đơn xin: | Sản xuất hotdog cuộn, bánh hamburger |
ISO9000 Chìa khóa trao tay Dây chuyền sản xuất bánh mì tự động liên tục ISO9000
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặ |
|---|---|
| Vật tư: | Thép không gỉ, đai PU cấp thực phẩm |
| Tình trạng: | Mới |
380V 50HZ Băng tải lưới SUS vô tận và Tháp giải nhiệt xoắn ốc vành đai mô-đun Introlex
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặ |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Dây chuyền sản xuất bánh mì tự động chìa khóa trao tay
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặ |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Lớp tự động: | Hoàn toàn tự động |
Đường dây sản xuất sản phẩm tự động trực tiếp Hotdog Roll And Burger Bun
| Điện áp: | 220V/380Volt |
|---|---|
| Vật liệu: | 304S |
| Điều kiện: | mới |
24000pcs-36000pcs mỗi giờ trực tiếp bắn Hotdog Roll And Burger Bun dây chuyền sản xuất công nghiệp
| Điều kiện: | mới |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ 304 |
| Ứng dụng: | Dây chuyền sản xuất bánh mì kẹp xúc xích và bánh mì kẹp thịt |

