Tất cả sản phẩm
-
Dây chuyền sản xuất bánh mì tự động
-
Dây chuyền sản xuất bánh tự động
-
Dây chuyền sản xuất bánh mì nướng tự động
-
Dây chuyền sản xuất bánh quy
-
Lò nướng bánh mì
-
Tháp làm mát nướng
-
Bánh mì Proofer
-
Depanner
-
Dây chuyền sản xuất bánh mì phẳng
-
Dây chuyền sản xuất Granola
-
Người ký gửi bánh
-
Băng tải công nghiệp thực phẩm
-
Thiết bị xử lý chảo nướng
-
Lò nướng giá quay
-
Người gửi tiền cookie
Công nghiệp thực phẩm Làm sạch bằng hơi nước Loại bỏ xỉ Băng tải làm mát xoắn ốc
| Vật tư: | Thép không gỉ 304, đai mô-đun |
|---|---|
| Vôn: | 220V / 380V |
| Đơn xin: | bánh ngọt, bánh mì làm mát |
Tháp làm mát nướng bánh mì thẳng đứng HACCP nhiều bước
| Vôn: | 220V / 380V |
|---|---|
| Vật tư: | Thép không gỉ 304 |
| Tình trạng: | Mới |
Hệ thống công cụ phát hành nhanh trong ngành công nghiệp thực phẩm Máy tách bánh mì rô bốt
| Vôn: | Khách hàng Tiêu chuẩn địa phương |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới mẻ |
| Khả năng sản xuất: | Năng lực của khách hàng |
Tháp làm mát chảo nướng bánh mì đa bước 220V dạng đứng
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304, đai mô-đun, đai PU |
|---|---|
| Vôn: | 220V / 380V |
| Tình trạng: | Mới |
Dây chuyền sản xuất bánh Loaf Tháp giải nhiệt xoắn ốc dạng vành đai lưới SUS304
| Vật tư: | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Vôn: | 220V / 380V |
| Tình trạng: | Mới |
Loại đẩy chân không có mục đích đặc biệt ISO Bộ làm sạch bánh chân không
| Vôn: | Khách hàng Tiêu chuẩn địa phương |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Khả năng sản xuất: | Năng lực của khách hàng |
Bộ ký gửi Cupcake hai màu bằng thép không gỉ 304
| Vôn: | 220-240v / 380-415v |
|---|---|
| Trọng lượng: | 425kg / 465kg |
| Sự bảo đảm: | 12 tháng |
3.5kw Swiss Roll Making 5 Nozzles Người gửi tiền bánh trực tuyến
| Vôn: | 220-240v / 380-415v |
|---|---|
| Công suất (w): | 3,5kw |
| Cân nặng: | 550kg |
Đường dây sản xuất croissant tự động với lò ống cách nhiệt và hệ thống làm mát
| Điều kiện: | mới |
|---|---|
| bảo hành: | 1 năm |
| tên: | Dây chuyền sản xuất bánh sừng bò |
Thiết bị sản xuất bánh mì thương mại có dung lượng lớn phù hợp với 500-1000kg mỗi giờ
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Dây chuyền sản xuất bánh mì tự động |
| Dịch vụ: | OEM/ODM |

