Tất cả sản phẩm
-
Dây chuyền sản xuất bánh mì tự động
-
Dây chuyền sản xuất bánh tự động
-
Dây chuyền sản xuất bánh mì nướng tự động
-
Dây chuyền sản xuất bánh quy
-
Lò nướng bánh mì
-
Tháp làm mát nướng
-
Bánh mì Proofer
-
Depanner
-
Dây chuyền sản xuất bánh mì phẳng
-
Dây chuyền sản xuất Granola
-
Người ký gửi bánh
-
Băng tải công nghiệp thực phẩm
-
Thiết bị xử lý chảo nướng
-
Lò nướng giá quay
-
Người gửi tiền cookie
Khay trở lại Băng tải một lớp Slat hàng đầu của ngành công nghiệp thực phẩm
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặ |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Lớp tự động: | Hoàn toàn tự động |
Thiết bị xử lý chảo nướng thang máy đa bước theo chiều dọc CE
| Vôn: | 220V / 380V |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Tình trạng: | Mới |
380V 50HZ Ngăn chứa tự động Ngăn chứa Nắp Ngăn chứa Thiết bị Xử lý Chảo nướng
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặ |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Dây chuyền sản xuất hạt sắc nét tự động hóa ISO 9000 SUS304
| Vật tư: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Vôn: | 220V / 380V |
| Tình trạng: | Mới |
Máy ép kem vi tính 25 lần / phút Người gửi bánh cupcake
| VÔN: | 220V |
|---|---|
| SỨC MẠNH: | 2,5KW / 3,5KW |
| HIỆN HÀNH: | 15A / 20A |
Dây chuyền sản xuất khoai tây chip Granola liên tục 1000 Kg / H 220V
| Vật tư: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Vôn: | 220V / 380V |
| Tình trạng: | Mới |
425kg Bánh răng giống như con lăn Máy lưu trữ bánh 15A
| VÔN: | 220V |
|---|---|
| SỨC MẠNH: | 2,5KW / 3,5KW |
| HIỆN HÀNH: | 15A / 20A |
Hệ thống làm mát băng tải VFD 3 pha 220V PU
| Vôn: | 1P 220V hoặc 3P 220V-440V |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Tình trạng: | Mới |
Màn hình cảm ứng LCD Bánh răng giống như Máy gửi bánh Cup con lăn
| Vôn: | 220-240v / 380-415v |
|---|---|
| Công suất (w): | 2,5kw / 3,5kw |
| Trọng lượng: | 425kg / 465kg |
CE ISO 9000 Bảng điều khiển cảm ứng LCD 425kg 15A Bộ lưu trữ cookie
| Vôn: | 220V / 380V |
|---|---|
| Công suất (w): | 2,5kw / 3,5kw |
| Đơn xin: | bánh quy |

