Tất cả sản phẩm
-
Dây chuyền sản xuất bánh mì tự động
-
Dây chuyền sản xuất bánh tự động
-
Dây chuyền sản xuất bánh mì nướng tự động
-
Dây chuyền sản xuất bánh quy
-
Lò nướng bánh mì
-
Tháp làm mát nướng
-
Bánh mì Proofer
-
Depanner
-
Dây chuyền sản xuất bánh mì phẳng
-
Dây chuyền sản xuất Granola
-
Người ký gửi bánh
-
Băng tải công nghiệp thực phẩm
-
Thiết bị xử lý chảo nướng
-
Lò nướng giá quay
-
Người gửi tiền cookie
Kewords [ ce bread production equipment ] trận đấu 126 các sản phẩm.
Hút Depanner Dây chuyền sản xuất bánh mì nướng bán tự động liên tục
| Vôn: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Lớp tự động: | Tự động, Hoàn toàn tự động |
| Thuận lợi: | Hiệu quả cao, sản lượng cao |
Dây chuyền sản xuất bánh mì nướng tự động bằng thép không gỉ 500kg / H 304
| Tình trạng: | Mới |
|---|---|
| Dung tích: | 500-1000 kg mỗi giờ |
| Loại: | Tự động |
Tháp làm mát bánh mì nướng bánh mì nướng bánh mì không gỉ 304 Tháp làm mát
| Vôn: | 220V / 380V |
|---|---|
| Vật tư: | Thép không gỉ 304 |
| Tình trạng: | Mới |
2m / Phần 20CM Lò nướng bánh mì đối lưu khí cách nhiệt
| Vôn: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Lớp tự động: | Tự động |
| Chứng nhận: | CE ISO |
Máy trộn bột bánh mì tự động liên tục theo chiều dọc
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặ |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Kẹp hút lấy bánh mì
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặ |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Kiểm soát nhiệt độ chính xác độ ẩm cho bánh mì Đan Mạch Proofer
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặ |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Chìa khóa trao tay Máy làm bánh mì tự động nhiều bước Proofer cho tiệm bánh
| Vôn: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Đơn xin: | Sản xuất bún hơi |
| Dung tích: | tùy chỉnh |
Dây chuyền sản xuất Roti Lavash chìa khóa trao tay hoàn toàn tự động
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304, đai mô -đun |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/380V |
| Điều kiện: | Mới |

