Tất cả sản phẩm
-
Dây chuyền sản xuất bánh mì tự động
-
Dây chuyền sản xuất bánh tự động
-
Dây chuyền sản xuất bánh mì nướng tự động
-
Dây chuyền sản xuất bánh quy
-
Lò nướng bánh mì
-
Tháp làm mát nướng
-
Bánh mì Proofer
-
Depanner
-
Dây chuyền sản xuất bánh mì phẳng
-
Dây chuyền sản xuất Granola
-
Người ký gửi bánh
-
Băng tải công nghiệp thực phẩm
-
Thiết bị xử lý chảo nướng
-
Lò nướng giá quay
-
Người gửi tiền cookie
Kewords [ ce bread production equipment ] trận đấu 126 các sản phẩm.
Điều khiển PLC Chapatti Tháp làm mát nhiều tầng
| Vật tư: | Thép không gỉ 304, đai PU |
|---|---|
| Vôn: | 220V / 380V |
| Tình trạng: | Mới |
Bánh mì chiều rộng 3300mm Lò nướng khí đốt nóng trực tiếp Thép không gỉ
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặ |
|---|---|
| Vật chất: | Thép không gỉ |
| Lớp tự động: | tự động, bán tự động |
Máy chiết rót tự động chống rơi công nghiệp
| Vôn: | Khách hàng Tiêu chuẩn địa phương |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Khả năng sản xuất: | phụ thuộc vào mô hình |
Người làm bánh nướng xốp Muffin
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặ |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Băng tải công nghiệp thực phẩm làm mát nhiều lớp thẳng băng tải
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặ |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ, đai PU cấp thực phẩm |
| Tình trạng: | Mới |
Bộ làm mát xoắn ốc liên tục bằng thép không gỉ 304 Lưu giữ 10 phút
| Thời gian lưu: | 10-50 phút |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật đai: | Đai thép không gỉ cấp thực phẩm |
| Chiều dài dây đai * chiều rộng: | thay đổi theo công suất |
Băng tải làm mát xoắn ốc ISO9000
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304, đai mô-đun |
|---|---|
| Vôn: | 220V / 380V |
| Tình trạng: | Mới |
Hệ thống làm mát xoắn ốc vành đai mô-đun INTRALOX với máy làm sạch dây đai
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304, đai mô-đun |
|---|---|
| Vôn: | 220V / 380V |
| Tình trạng: | Mới |
200 độ Bánh quy Pita Bánh pizza Nướng bánh pizza Lò nướng đường hầm công nghiệp
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặ |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |

