Tất cả sản phẩm
-
Dây chuyền sản xuất bánh mì tự động
-
Dây chuyền sản xuất bánh tự động
-
Dây chuyền sản xuất bánh mì nướng tự động
-
Dây chuyền sản xuất bánh quy
-
Lò nướng bánh mì
-
Tháp làm mát nướng
-
Bánh mì Proofer
-
Depanner
-
Dây chuyền sản xuất bánh mì phẳng
-
Dây chuyền sản xuất Granola
-
Người ký gửi bánh
-
Băng tải công nghiệp thực phẩm
-
Thiết bị xử lý chảo nướng
-
Lò nướng giá quay
-
Người gửi tiền cookie
Kewords [ ce bread production equipment ] trận đấu 126 các sản phẩm.
Bánh cốc điều khiển độc lập Làm mát băng tải băng tải cong đa chiều
| Vật tư: | Thép không gỉ 304, đai PU |
|---|---|
| Vôn: | 220V / 380V |
| Tình trạng: | Mới |
Hệ thống điều khiển ABB Lò đốt gas trực tiếp cho bánh mì và bánh ngọt
| Vôn: | 220V / 380V |
|---|---|
| Chứng nhận: | CE,ISO |
| Đăng kí: | Bánh mì, bánh ngọt và bánh trung thu |
Nhiệt độ iOS 400 độ 700kg / M Lò nướng bánh mì
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặ |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Tháp làm mát nướng hoàn toàn tự động được điều khiển độc lập
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304, đai mô-đun |
|---|---|
| Vôn: | 220V / 380V |
| Tình trạng: | Mới |
Xoay Key Drum Drive 380V Multi Spiral Cooling Băng tải
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304, đai mô-đun |
|---|---|
| Vôn: | 220V / 380V |
| Đơn xin: | bánh ngọt, bánh mì làm mát |
Cách điện iOS CSR Bánh lai Lò nướng bánh mì Bakery
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặ |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
In Line Solid Croissants Hút chân không hút chân không
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặ |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Loại đẩy chân không có mục đích đặc biệt ISO Bộ làm sạch bánh chân không
| Vôn: | Khách hàng Tiêu chuẩn địa phương |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Khả năng sản xuất: | Năng lực của khách hàng |
Lò hầm gas 380V tự động với đầu dò nhiệt độ Progtam đốt độc lập
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
|---|---|
| Vôn: | 220V / 380V |
| Chứng nhận: | CE,ISO |

