Tất cả sản phẩm
-
Dây chuyền sản xuất bánh mì tự động
-
Dây chuyền sản xuất bánh tự động
-
Dây chuyền sản xuất bánh mì nướng tự động
-
Dây chuyền sản xuất bánh quy
-
Lò nướng bánh mì
-
Tháp làm mát nướng
-
Bánh mì Proofer
-
Depanner
-
Dây chuyền sản xuất bánh mì phẳng
-
Dây chuyền sản xuất Granola
-
Người ký gửi bánh
-
Băng tải công nghiệp thực phẩm
-
Thiết bị xử lý chảo nướng
-
Lò nướng giá quay
-
Người gửi tiền cookie
Thép không gỉ Chiều rộng 2M trong Bộ lưu trữ Cookie Dòng
| Vôn: | 220V / 380V |
|---|---|
| Đơn xin: | bánh quy |
| Tình trạng: | Mới |
Thiết bị xử lý chảo nướng băng tải cong 90 độ
| Vôn: | 220V / 380V |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304, đai mô-đun |
| Tình trạng: | Mới |
Nhiều cảm biến Máy làm sạch khay 380V chuyển động liên tục
| Vật tư: | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Vôn: | 220V / 380V |
| Tình trạng: | Mới |
ISO 9000 220V 2.5KW Jam Injjection Sponge Cake Depositor
| Vôn: | 220-240v / 380-415v |
|---|---|
| Trọng lượng: | 500kgs |
| Sự bảo đảm: | 12 tháng |
Băng tải công nghiệp thực phẩm FDA SUS304 được kiểm soát độc lập
| Vôn: | 1P 220V hoặc 3P 220V-440V |
|---|---|
| Vật tư: | Thép không gỉ |
| Tình trạng: | Mới |
Chiều rộng 2100mm Chiều cao 1550mm Trực tiếp Lò nướng hầm khí
| Các ngành áp dụng: | Nhà máy Thực phẩm & Đồ uống, Cửa hàng Thực phẩm, Cửa hàng Thực phẩm & Đồ uống |
|---|---|
| Video gửi đi kiểm tra: | Cung cấp |
| Vôn: | 380v |
Thép không gỉ 304 Tấm 1.5mm Phòng bánh Hầm Lò nướng
| Các ngành áp dụng:: | Nhà máy sản xuất, Nhà máy thực phẩm & đồ uống, Cửa hàng thực phẩm, Cửa hàng thực phẩm & đồ u |
|---|---|
| Video gửi đi kiểm tra: | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi: | PLC, bạc đạn, hộp số, động cơ, hộp số |
Lò nướng bánh mì có đường hầm kết nối dài 69m Thích hợp cho bánh mì nướng bánh mì
| Vôn: | 220V / 380V |
|---|---|
| Chứng nhận: | CE,ISO |
| BApplication: | Bánh mì, bánh ngọt và bánh trung thu |
Lò hầm gas 380V tự động với đầu dò nhiệt độ Progtam đốt độc lập
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
|---|---|
| Vôn: | 220V / 380V |
| Chứng nhận: | CE,ISO |
Dây chuyền sản xuất bánh mì nướng tự động CE Continuous Proofing Suction Depanner
| Vôn: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại: | Tự động |
| Chứng nhận: | CE ISO |

