Tất cả sản phẩm
-
Dây chuyền sản xuất bánh mì tự động
-
Dây chuyền sản xuất bánh tự động
-
Dây chuyền sản xuất bánh mì nướng tự động
-
Dây chuyền sản xuất bánh quy
-
Lò nướng bánh mì
-
Tháp làm mát nướng
-
Bánh mì Proofer
-
Depanner
-
Dây chuyền sản xuất bánh mì phẳng
-
Dây chuyền sản xuất Granola
-
Người ký gửi bánh
-
Băng tải công nghiệp thực phẩm
-
Thiết bị xử lý chảo nướng
-
Lò nướng giá quay
-
Người gửi tiền cookie
Kewords [ 25cm ] trận đấu 48 các sản phẩm.
Bước Proofer Dây chuyền sản xuất bánh mì nướng tự động có thể mở rộng quy mô
| Tình trạng: | Mới |
|---|---|
| Vôn: | tùy chỉnh |
| Nguồn cấp: | tùy chỉnh |
Công nghiệp ABB Motor Bakery Gas Lò nướng lưới Dây đai gia nhiệt gián tiếp
| Vôn: | 220V / 380V |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Chứng nhận: | CE,ISO |
Đường dây sản xuất sản phẩm tự động trực tiếp Hotdog Roll And Burger Bun
| Điện áp: | 220V/380Volt |
|---|---|
| Vật liệu: | 304S |
| Điều kiện: | mới |
24000pcs-36000pcs mỗi giờ trực tiếp bắn Hotdog Roll And Burger Bun dây chuyền sản xuất công nghiệp
| Điều kiện: | mới |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ 304 |
| Ứng dụng: | Dây chuyền sản xuất bánh mì kẹp xúc xích và bánh mì kẹp thịt |
Điều khiển PLC Dây chuyền sản xuất bánh mì 1000kg / H tự động cho bánh mì ngọt
| Vôn: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Chứng nhận: | CE ISO |
| Dung tích: | 500kg-1000 kg mỗi giờ |
Hút Depanner Bước Proofer Dây chuyền sản xuất bánh mì hoàn toàn tự động Hệ thống PLC
| Tên: | Dây chuyền sản xuất bánh mì hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Điều khiển PLC Dây chuyền sản xuất bánh mì tự động Hút Depanner Step Proofer
| Tên: | Dây chuyền sản xuất bánh mì hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Sự bảo đảm: | Một năm |
Điều khiển PLC Thiết bị dây chuyền sản xuất bánh 1000kg / H cho bánh bao ngọt
| Tên: | Dây chuyền sản xuất bánh mì |
|---|---|
| Vôn: | tùy chỉnh |
| Chứng nhận: | CE ISO |

