Tất cả sản phẩm
-
Dây chuyền sản xuất bánh mì tự động
-
Dây chuyền sản xuất bánh tự động
-
Dây chuyền sản xuất bánh mì nướng tự động
-
Dây chuyền sản xuất bánh quy
-
Lò nướng bánh mì
-
Tháp làm mát nướng
-
Bánh mì Proofer
-
Depanner
-
Dây chuyền sản xuất bánh mì phẳng
-
Dây chuyền sản xuất Granola
-
Người ký gửi bánh
-
Băng tải công nghiệp thực phẩm
-
Thiết bị xử lý chảo nướng
-
Lò nướng giá quay
-
Người gửi tiền cookie
Kewords [ ce bread production equipment ] trận đấu 126 các sản phẩm.
40 Kg / M2 250mm Lò nướng hầm công nghiệp cách nhiệt chống cháy
| Các ngành áp dụng: | Nhà máy Thực phẩm & Đồ uống, Cửa hàng Thực phẩm, Cửa hàng Thực phẩm & Đồ uống |
|---|---|
| Video gửi đi kiểm tra: | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi: | Động cơ |
Tháp làm mát băng tải mô-đun 380V INTRALOX
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304, đai mô-đun |
|---|---|
| Vôn: | 220V / 380V |
| Tình trạng: | Mới |
Tháp làm mát bánh đai mô-đun
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304, đai mô-đun, đai PU |
|---|---|
| Vôn: | 220V / 380V |
| Tình trạng: | Mới |
Đầu dò nhiệt độ được kiểm soát độc lập Lò nướng đường hầm gas trực tiếp 304 Thép không gỉ
| Vôn: | 220V / 380V |
|---|---|
| Chứng nhận: | CE,ISO |
| Tình trạng: | Mới |
Băng tải cong có kiểm soát độc lập theo tiêu chuẩn ISO 9000
| Vôn: | 1P 220V hoặc 3P 220V-440V |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
Lò nướng hầm bánh ga được kiểm soát độc lập với động cơ SEW
| Vôn: | 220V / 380V |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Đăng kí: | bánh ngọt, bánh mì, bánh quy |
Công nghiệp thực phẩm Làm sạch bằng hơi nước Loại bỏ xỉ Băng tải làm mát xoắn ốc
| Vật tư: | Thép không gỉ 304, đai mô-đun |
|---|---|
| Vôn: | 220V / 380V |
| Đơn xin: | bánh ngọt, bánh mì làm mát |
Thiết kế mô-đun SUS304 Lò nướng bánh đường ống dẫn khí liên tục
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp: | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặ |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |

